ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ User's Voice ตอนแรก ขึ้นหน้าแรกของเว็บเรียบร้อยแล้วนะครับ /*-*/  (อ่าน 4799 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เป็น รีวิวตัวอย่างได้เลย ของคุณ Chimp ครับ กับ Grand Vitara ของเขา

เชิญชมได้ที่หน้าแรกของเว็บครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เอาลงแค่ไม่ถึงชั่วโมงคนอ่านไปแล้ว 70 คน
เห้ย...อะไรวะเนี่ย Chimp 5555
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kittiphat32

• Newbie
  • *
อยากติ-ชมนิดนึงครับ

คืออยากให้พี่ Jimmy หรือคนที่ลงบทความ ช่วยตรวจทานพวกข้อความนิดนึงครับ เพราะบทความนี้พิมพ์ผิด ๆ ถูก ๆ มากพอสมควร อ่านแล้วรู้สึกรำคาญ ๆ ครับ

แต่เรื่องการใช้ภาษาบรรยายนั้น ผมว่าทำได้ดีเลยครับ เข้าใจง่าย ดูเป็นกันเองดีครับ

ออฟไลน์ Chimp

• Full Member
เอาลงแล้วหรอครับเนี่ย

ขอบคุณมากๆ น่ะครับ

ออฟไลน์ Chimp

อยากติ-ชมนิดนึงครับ

คืออยากให้พี่ Jimmy หรือคนที่ลงบทความ ช่วยตรวจทานพวกข้อความนิดนึงครับ เพราะบทความนี้พิมพ์ผิด ๆ ถูก ๆ มากพอสมควร อ่านแล้วรู้สึกรำคาญ ๆ ครับ

แต่เรื่องการใช้ภาษาบรรยายนั้น ผมว่าทำได้ดีเลยครับ เข้าใจง่าย ดูเป็นกันเองดีครับ

ต้องขอโทษจริงๆครับ เพราะตอนพิมนี่ รีบไปหน่อยไม่ได้ตรวจทานมากมายครับ เลยมีผิดบ้าง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
ผมว่านะ พี่จิมมี่ ใส่ Link เข้ามาในกระทู้นี้หน่อยก้อดีนะคับ...
เค้าจะได้มาอ่าน Comment กัน

เดวผมต้องไปทำ Review MU7ใหม่ละ... ของเก่า ไม่เหมาะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2009, 00:29:15 โดย ป...ป่าน Love U »
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
อ่านแล้วครับ  เขียนได้ไม่เลวเลยทีเดียว

ออฟไลน์ MoO Cnoe

เยี่ยมเลยครับ
แล้วรถก็น่าใช้มากเลยครับ
ชอบๆๆๆๆ

อ่านกี่รอบๆก็ยัง รู้สึกไม่เบื่อเลย ;)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
อ่านแล้วชอบครับ เป็น Review ที่ดีมากๆ เลย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX