ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น Full Review ทดลองขับ Mercedes-Benz E250 CGI Coupe //  (อ่าน 34275 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เสร็จแล้วครับ เชิญได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1853:-mercedes-benz-e250-cgi-coupe-blue-efficiency-elegance-avantgarde-&catid=70:sport-a-specialty&Itemid=89

แสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัย

คลิป มีแล้วนะครับ เสริชได้ใน youtube
ด้วยคำว่า konnaimairoo เดี๋ยวก็เจอ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เอาคลิปมาโปะให้แล้ว เพื่อความสะดวกสำหรับท่านที่ยังไม่เคยได้ดูครับ

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pong000

ขอบคุณครับ
ผมว่าภายนอกสวยนะ
แต่ผมว่าภายในมันไม่ค่อยสวยอะ ดูยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณครับ กำลังอ่านอยู่เลย สนุกดีครับ

ตรง E350 นั้น Spec เครื่องมีแต่แรงบิด ไม่มีแรงม้าครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ TJ_NARAK

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ พี่ J!MMY เดี๋ยวจะไปอ่านครับ
CAR IN MY DREAM -> BMW X3 F25 + BMW 320d + MINI COOPER S COUNTRYMAN ALL4 + GOLF Gti

ออฟไลน์ Nut_K

สวยอะ

ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ภายนอกสวยแต่ภายในไม่ได้เรื่องเลย ไม่สวยๆอะ พวงมาลัยแปลกๆ ชอบภายนอก

ออฟไลน์ Periodontal

• **
    • FB
 :) ตอนรุ่นนี้มาเมืองไทยใหม่ๆ สารภาพเลยว่า อยากได้จนกระทั่ง ทำเอาบ้าทำงานเกือบ 16 ชม ต่อวันไม่มีหยุดจนแฟนงอนไปพักหนึ่งเลย ทำเอาโทรม ตอนนี้เริ่มทำใจได้ละ รู้สึกตัวเองจะวัตถุนิยมเกินไปหน่อยนะเนี่ย
ตอนนี้ค่อยๆ เก็บซักวันคงเป็นวันของเรา T-T

My lovely A

ออฟไลน์ ++LuCaS++

• Newbie
  • *
หลังคาสังกะสี ฮา !!!!  แต่สวยจริง   

ออฟไลน์ TnP_PKt

เย้!!!! coupe มาแล้วยังรอ Sedan อยู่นะครับ

ออฟไลน์ neuro

• Full Member
กำลังรอ E200 cgi  เช่นกันครับ  รอ รอ

ออฟไลน์ TTL

ขอบคุณสำหรับ รีวืิวดีๆครับ

ซาลูน ขอรอรวบยอด ทีเดียว อีก 3 คัน ครับ
ไม่เช่นนั้น ไม่ไหว และเหนื่อยมาก

ออฟไลน์ H3T

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ขอบคุณพี่จิมมี่มากครับ
อ่านเพลินเลย
: )

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
งามมากครับ

ออฟไลน์ udis

เป็นรุ่นที่สวยมากครับ

รถแนวนี้ ความสวย ความแรง ช่วงล่าง ต้องมาทั้ง 3 อย่าง
แต่ดันมาเด่นด้านความประหยัดซะงั้น! เค้ากะจะทำ ECO CAR หรือเปล่าครับ

ภายในอึดอัดแบบ Ford Focus ถ้าคนตัวไม่ใหญ่ล่ะ OK ครับ
ผมสูงกลางๆมีพุ่งนิดหน่อยยังรู้สึกอัดนิดๆ
แต่พอเป็นคนนั่งข้างกับรู้สึกกว่ากว้างดีครับ สบาย น่าจะเหมือนกันหรือเปล่าครับ

หลังคาสังกะสีผมเฉยๆ แต่ไม่รู้เสียงของจริงเป็นอย่างไร เจอจริงๆจะรับไหวไหมครับ

แต่ยังไงก็อยากได้ อยากลองขับเหมือนเดิมครับ
 ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2010, 20:37:48 โดย udis »

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
เป็นรุ่นที่สวยมากครับ

รถแนวนี้ ความสวย ความแรง ช่วงล่าง ต้องมาทั้ง 3 อย่างกัน
แต่ดันมาเด่นด้านความประหยัดซะงั้น! เค้ากะจะทำ ECO CAR หรือเปล่าครับ

ภายในอึดอัดแบบ Ford Focus ถ้าคนตัวไม่ใหญ่ล่ะ OK ครับ
ผมสูงกลางๆมีพุ่งนิดหน่อยยังรู้สึกอัดนิดๆ
แต่พอเป็นคนนั่งข้างกับรู้สึกกว่ากว้างดีครับ สบาย น่าจะเหมือนกันหรือเปล่าครับ

หลังคาสังกะสีผมเฉยๆ แต่ไม่รู้เสียงของจริงเป็นอย่างไร เจอจริงๆจะรับไหวไหมครับ

แต่ยังไงก็อยากได้ อยากลองขับเหมือนเดิมครับ
 ;D ;D ;D

หลังคาสังกะสี เจอเสียงจริงจะรับไม่ไหวครับ  ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Vonbin

• **
WoW !!! อยากอ่านมานานเเล้วสมใจซะที   :D

ออฟไลน์ YIM

หลังคาสังกะสี กับรถราคาระดับนี้ พระเจ้าช่วย บานาน่าสปลิท

เอ แล้วพวกเศรษฐีเขาก็ถอยกันไปหลายคันแล้วนี่ครับ ช่วงนี้ฝนตกด้วย คงฮา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2010, 20:45:36 โดย yimyont »

ออฟไลน์ udis

หลังคาสังกะสี กับรถราคาระดับนี้ พระเจ้าช่วย บานาน่าสปลิท

เอ แล้วพวกเศรษฐีเขาก็ถอยกันไปหลายคันแล้วนี่ครับ ช่วงนี้ฝนตกด้วย คงฮา

ติดตัวซับเสียงแบบ Honda civic ที่ดังเหมือนกันน่าจะช่วยได้ไหมครับ

ส่วนใหญ่ที่เขาถอยกันไป เป็นหลังคา Panoramic Glass Roof ครับ คงไม่น่ามีปัญหาเรื่องเสียงแน่ๆ

ออฟไลน์ Lovely_Car

ขอยคุณมากครับ

เป็นรถรุ่นที่อยากได้มากๆครับ

สวยบาดใจจริงๆครับ

ออฟไลน์ YIM

ส่วนใหญ่ที่เขาถอยกันไป เป็นหลังคา Panoramic Glass Roof ครับ คงไม่น่ามีปัญหาเรื่องเสียงแน่ๆ

สรุปแล้ว Daimler บังคับให้ลูกค้า ซื้อ Opt หลังคากระจกไปในตัวสิครับ 555

ออฟไลน์ Fly to dream

ถ้าจะชื้อ avan จริงๆด้วย ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ PREM

ผมไม่ชอบชุดแต่ง AMG แต่ดูเหมือนว่าช่วงล่าง Elegance จะไม่เหมาะ
ถ้าสมมุติจะซื้อคงต้องซื้อแบบ Elegance แล้วสั่งออพชั่นช่วงล่างสปอร์ต
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

สรุปแล้ว Daimler บังคับให้ลูกค้า ซื้อ Opt หลังคากระจกไปในตัวสิครับ 555

คิดมากไปนะคุณน้อง! อย่าไปคิดว่าเขาต้องเอาเปรียบ โน่นนี่นั่นตลอดไปสิ

ออฟไลน์ NTP_PBM

• Newbie
  • *
โฮ ตีสามแล้วยังไม่นอนอีกเหรอครับ คุณจิมมี่

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ภายนอกสวยมาก แต่

ภายในขอแบบ BMW ได้เปล่า

สีเบาะน้ำตาล คอลโซนสีดำ ประมาณเนี้ย