ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศผล ผู้ชนะ รางวัล Best Drive ที่สุดของแจ้ 2009 - 2010 ได้แก่....//  (อ่าน 27298 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตาแพน Commander CHENG ของเรา เพิ่งสรุปจนเสร็จเมื่อ 3 นาทีที่ผานมานี้เองครับ

ไล่จากอันดับ 10 อยู่บนสุด อันดับ 1 อยู่ล่างสุดนะครับ ขอย้ำ 10 อยู่บน ไล่ไปอันดับ 1 อยู่ล่างสุดของบทความ

เชิญชมได้ ที่นี่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2386:headlightmags-bestdrive-2009-2010&catid=49:jmmy-talk&Itemid=55

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
อ่านแล้วครับ เขียนได้ดีมากครับ :)
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Fly to dream

;D ;D ;D ;D เจิมๆๆๆ

อ่านแล้ว เข้าใจเลยว่ามันคือที่สุดจริงๆ ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 00:58:03 โดย 옴 크라비 »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BnN

เข้ามา กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ชูป้ายไฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
จัดไปหนักๆๆ จะมีโอกาส ได้ขับสัก คัน ใน 10 อันดับไหมหว่า มือสองคงพอได้ S80  T T อยากได้ Golf T T 8-9 มือสองเจอกัน

ออฟไลน์ beeday

++

อ่านจบแล้ว สุดยอดครับ บทความนี้มีผลต่อยอดขายรถในประเทศไทยชัวร์!

++

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
 :D :D :D :D :D

อ่านแล้วอยากได้ GTI เข้าไส้

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
แม่จ้าววว !

TEANA นี่สุดยอดจริงๆ ซามูไรซีดานหนึ่งเดียว ท่ามกลางยนตรกรรมเยอรมันและสแกนดิเนเวียน  บ๊ะ !

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
ว่าแล้ว Golf GTI  คันนี้ ผมรักสีแดงครับ แปร๊ดมากกกกกกกกกกกกก

ออฟไลน์ Meen N.

• Newbie
  • *
  • Be the change you wanna see on the "ROAD".
ปรบมือๆๆ  ;D
Follow MEENnarin on Twitter

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แม่จ้าววว !

TEANA นี่สุดยอดจริงๆ ซามูไรซีดานหนึ่งเดียว ท่ามกลางยนตรกรรมเยอรมันและสแกนดิเนเวียน  บ๊ะ !

แสดงว่า Toyota เก่งนะ ทำให้คุณน้องลืม ว่า Lexus คือรถญี่ปุ่น ไปได้เนี่ย

ฮ่าๆ

ออฟไลน์ kritphakhin

มีรถผมขับติดอันดับด้วย....แฮ่ๆ

ออฟไลน์ Bogiecoco

• Jr. Member
  • **
เย้ เย้ ผมทายถูกแต่ซื้อหวยไม่เคยถูกเลย 555

ออฟไลน์ maggie

อ่านจบแล้วครับ หลายๆคันที่ผมเดาๆไว้ก็เข้รอบสุดท้ายแบบที่คิด แต่มีที่ผมsurprise มากๆก็คือ ML280 คันนี้นอกเหนือจากที่เดาไว้จริงๆ

ออฟไลน์ vollgas

• **
  • It's not a car, It's a Volkswagen.
ไม่แปลกใจที่gtiได้ที่1
ฮ็อทแฮ็ชจงเจริญ
GTi : Adjective
Denoting a high-performance car with a fuel-injected engine.

(Oo\=gti==W====/oO)

ออฟไลน์ LimitedEdition

ในที่สุดก็คลอดออกมาซะที
คงจะถูกใจใครหลายคน

ออฟไลน์ CRMA57

• **
ขอบคุณครับที่พี่ๆครับ ที่เสียสละเวลาทำบทความดีดีให้เราได้อ่านกัน
ก็นายทหารนั้นจะได้จากไหนเล่า ก็ต้องมาจากโรงเรียนนายร้อย คือจากพวกเจ้านี้เอง

ออฟไลน์ Lammerison

ถ้ากิจกรรมที่จะจัดขึ้นสำหรับ แควนๆ HLM (คล้ายๆ  ยังไงไม่รู้) จะมีโอกาศได้เอาก้นไปสัมผัส ที่สุดของแจ้ได้บ้าง ก็คงจะดีนะครับ

ออฟไลน์ kai65

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ กระชับ เข้าใจง่ายและตรงดีครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ของ GTi แต่เทใจให้ขับสี่
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
GTi เย่ๆๆๆ

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
GOLF gti  มันไม่ใด้มีอะไรที่อยู่สูงสุดและก็ไม่ใด้มีอะไรต่ำที่สุดในสถิติ แต่มันสุดๆในเรื่องของความลงตัว :D

คนที่ทายถูกน่าจะแจก สก๊อต เรียวเพ่ ไปดื่มคนล่ะขวดสองขวด.....พรวดๆๆๆ ;D ;D

GreenG

LS460 ทำได้ขนาดนี้ เก่งแล้ว ถ้าราคาถูกกว่านี้เพราะไม่มีภาษี

คงจะได้อันดับสูงกว่านี้ใช่ไหม

เออ ถ้ามีตัง ผมว่า 730LD น่าสนใจขึ้นมามากขึ้นเลยแหละ ราคาถูกกว่า option มากกว่าด้วย

ออฟไลน์ Eak

• **
ผมนึกว่าจะได้เห็น TOyota , Honda เข้ารอบด้วย

ออฟไลน์ Ajnonny

• **
ขอบคุณมากครับพี่จิม
ผมว่าคนอย่างพี่สักวันนึงจะต้องได้ครอบครองgolf gtiแน่นอนครับ

ออฟไลน์ IZAMUFINV

• **
  • CITY 97 ===> NEW CITY 2009
แต่ละคัน ทีสุดของที่สุดจริงๆ

BMW กวาดทั้ง 3 5 7

SUV นึกว่า X5 จะเข้ารอบ กลับเป็น ML ซะงั้น

โดยเฉพาะ อันดับ 1

เด๋วกลับไปดูคลิปทดสอบคงจะดื่มด่ำมากกว่านี้

จะยังอยู่ไหมหนอ

ออฟไลน์ Satanic za'

ตามคาด แอบๆเชียร์อยู่ว่า BMW น่าจะติดซีรีย์ละ 1 รุ่น
แล้วก็คิดว่า GTi น่าจะอยู่อันดับต้นๆ แต่ได้อันดับ 1 เลยแฮะ

ขอบคุณสำหรับบทความครับ

ออฟไลน์ PREM

ฮ่าๆๆ ไม่นึกว่า Teana จะำได้อันดับสูงขนาดนั้นเลยนะครับ รู้สึกภูมิใจจัง :)
ส่วน GTI ได้ที่หนึ่งนี่ไม่แปลกใจเท่าที่ ML ติดอันดับด้วย และอันดับดีมากซะด้วย!
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

PKS8

ตามคาด เยอรมันกวาดเรียบ ว่าแต่ Audi S3 ไม่ติดหรอครับคุณ Jimmy

ออฟไลน์ Adios

• Newbie
  • *
เยอรมันก็คือเยอรมัน พาเหรดกันติดเป็นพรึบ