ผู้เขียน หัวข้อ: + MOTOR SHOW เดือนหน้า เพื่อนๆ ขาว HLM กะจะไปดูรถอะไรเป็นพิเศษบ้างครับ +  (อ่าน 13505 ครั้ง)

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
++

เข้ามาแชร์กันครับ

ไม่รู้คนอื่นเป็นป่าว ผมตื่นเต้นอยากให้ถึงงานไวๆ 555

หลักๆ เลย อยากไปดู BMW X1 กับ F10 ครับ แต่คงไปดูอย่างเดียวครับ

ยังซื้อไม่ไหว TT-TT 

อ้อๆ แล้วก็อยากไปดู New Mazda 3 ตัว 5 ประตู

New Hyundai Sonata

Lexus CT200h ก็น่าเดินไปโฉบด้วยครับ (แค่โฉบๆ นะครับ 55)

แล้วเพื่อนๆ ตั้งใจจะไปดูอะไรในงานเดือนหน้านี้กันบ้างครับ

เผื่อเป็นไอเดีย จะได้เดินไปชมด้วย ^__________^

++

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ผมอยากลอง Mazda 3 และ Lexus CT200h
รถรุ่นอื่นยังนึกไม่ออกเลย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ aeyphuket

• Newbie
  • *
อยากได้รถ สไต Hyundai coupe ปี 2009 ถูกๆด้วย อะคับ ว่าจะไปดูเหมือนกัน  555

ผมอยากลอง Mazda 3 และ Lexus CT200h
รถรุ่นอื่นยังนึกไม่ออกเลย

++

โอ้..พี่แพน ถ้าได้ลอง CT200h แล้วยังไง รบกวนเล่าสู่กันฟังด้วยนะคร้าบบ

ขอบคุณล่วงหน้าคับผม ^^

คุณ aeyphuket ครับ Hyundai หลังๆ นี่ออกแบบสวยมากๆ ผมกะไปดู sonata เนี่ย 55

สะบัดก้นใส่ Camry กับ Accord เลยทีเดียว :P

++

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
Ford Ranger T6 Open Cab
All New Mazda 3
Hyundai Sonata Sport
Honda Brio

มีแค่นี้แหละครับ ที่อยากไปดู
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ที่ผมตั้งใจจะไปดูก็mazda 3 sonataครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

Ranger , 3 , BT-50 , Fiesta ตัวแต่ง , Sonata , แค่นั่นแหละครับ แต่ที่จริงไปดูทุกค่ายนั่นแหละ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
MZ 3
Chevy CRUZE
Lancer EX
ฺBRIO
Swift
ที่แน่นอน ไม่พลาด ว่าที่รถใหม่ของผม ที่ตอนนี้ก็รอแต่เงินทุนประักันที่จะได้ และจะไปดาวน์แล้วนั้นคือ

็Honda City SV  ;D
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Ruksadindan

ซูบารุครับ....

รถจริงๆนะครับ Impreza

คิดว่าจะซื้อเองเมื่อมีรายได้

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
อยากไปดูเหมือนกันครับ แต่ติดที่ว่าบ้านอยู่ไกลไปหน่อยเดียวเอง T T

แต่ถ้าได้ไป จะไปสองรอบเลยครับ รอบแรกไปดูรถ รอบสองไปดูพริ้ตตี้ 5555
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ piyawit

• Newbie
  • *
new hyundai sonata sport ครับ love you

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
อยากไปดูมาสด้า 3 ครับ แต่ที่อยากไปดูมากกว่าคืออยากไปดู Stop ครับ อิอิ ;D

ออฟไลน์ Whatman

ออฟไลน์ roj

• Jr. Member
  • **
Ford Ranger, BMW X3
อยากได้ทั้งคู่

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
All New SONATA และ CAPTIVA Minorchange ครับ  ;D ;D

อยากไปดูมาสด้า 3 ครับ แต่ที่อยากไปดูมากกว่าคืออยากไปดู Stop ครับ อิอิ ;D

งั้นต้องแวะ Ssangyong อีกที่สิเรา อิอิ

ออฟไลน์ aRhaha

• Jr. Member
  • **
งานนี้เรื่องรถคงไม่ค่อยสนใจเป็นพิเศษ (ออกน้อง Jazz มาแล้ว) คงไปดูจำพวกของแต่งมากกว่าครับ  ;D

ออฟไลน์ TnP_PKt

ผมถึงจะอยู่ภูเก็ตแต่ปีนี้คาดว่าได่ไปคร้าบ อยากดู H-1 แต่เซงที่ภูเก็ตไม่มีศูนย์ hyundai เฮ้อ คิดแล้วกลุ้ม

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ผมถึงจะอยู่ภูเก็ตแต่ปีนี้คาดว่าได่ไปคร้าบ อยากดู H-1 แต่เซงที่ภูเก็ตไม่มีศูนย์ hyundai เฮ้อ คิดแล้วกลุ้ม

ถึงจะไม่มี 0 แต่ก็เห็น H-1 วิ่งกันเยอะเหมือนเนอะ แทน
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ TnP_PKt

ถึงจะไม่มี 0 แต่ก็เห็น H-1 วิ่งกันเยอะเหมือนเนอะ แทน
อ่าใช่เลยคร้าบพี่เป้ ผมว่าจะปาดหน้าถามซักทีอยู่เหมือนกันว่าซ่อมที่ไหน อิอิ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Honda Brio กับ Lexus CT200H ;)

ออฟไลน์ SUPAPID

อยากไปดูรถ Pr......
 :)
proton อ่ะ

ออฟไลน์ Sappe!

จะไปถ่ายรูป

Ford Ranger T6
Lexus CT200H
Honda Brio
Hyundai Sonata
Mazda 3
Mini Countryman

^^"
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
3, Brio, Sonata แต่ยังไม่รู้จะมีเวลาไปดูหรือเปล่า

ว่าแต่ Stop คืออะไร??
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ไปดู Brio ครับ

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Ford Ranger T6
Hyundai Sonata Sport (ที่อยากไปเพราะไปดูคันนี้)
VW Golf GTI (อยากให้แม่ลองขับดู)
Honda Brio
Mazda 3 Minorchange
Lexus CT200h

คร่าวๆ ครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ numtik2005

กระบะใหม่ Ford  Toyota  Mazda แต่ภาวนาให้ Vigo ใหม่เปิดตัว  ;)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
กระบะใหม่ Ford  Toyota  Mazda แต่ภาวนาให้ Vigo ใหม่เปิดตัว  ;)

Vigo ยังไงก็ปลายปีล่ะครับ ส่วน BT-50 อาจจะได้เจอกันปีหน้าโน่นเลย งานนี้ ปีนี้คงได้เห็นแค่ Ford ใหม่แค่นั้นเลย
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ chai99

อยากไปดู BMW X1
                New Mazda 3
                New Hyundai Sonata
และไม่รู้ว่า teana จะ minorchange ในงานนี้ด้วยเปล่า อยากเห็น