ผู้เขียน หัวข้อ: [=][=] เรียนเชิญชาว Headlightmag อวยพรวันเกิดให้พี่ J!MMY ครับ [=][=]  (อ่าน 40548 ครั้ง)

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/
HBD (อีกรอบ เพราะไปอวยพรในเฟสเมื่อเช้า) ครับ พี่จิมมี่
ขอให้มีความสุข แหละก็ทำรีวิวรถดีๆตลอดไปๆครับ

ออฟไลน์ tottey

• Newbie
  • *
อ่านมาปีกว่าพึ่งได้ตอบแค่กระทู้แนะนำตัวตั้งแต่ตอนสมัครโน่นแน่ะครับ  ;D ;D

งั้นก็ขออวยพรพี่จิมมี่เลยแล้วกันครับ

HBD ครับพี่จิมมี่

ร่ำรวย เฮงๆ อย่าเจ็บ อย่าจน สุขสมหวังในทุกสิ่งที่พี่หวังและตั้งใจครับพี่

^___^

ออฟไลน์ batyboy

• Jr. Member
  • **
มีความสุขมากๆ ในวันคล้ายวันเกิดนะครับ คุณ J!MMY

ออฟไลน์ prysakol

• **
มีความสุขมากมายครับ คุณจิมมี่

อาเปา

ออฟไลน์ Okino

• Full Member
สุขสันต์วันเกิดครับพี่จิมมี่ ขอให้พี่ ร่างกายแข็งแรง มีความสุข  แล้วก็ขอให้สร้างสรรค์ผลงานดีๆแบบนี้ให้เราได้อ่านตลอดไปครับ
????? MD02 ??????????!!

ออฟไลน์ T1k

• Sr. Member
    • T1K
 ;D :D :)

Happy birth day

ออฟไลน์ beerrl

Happy birth day ครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ I-Am-Mixx

• **
Happy Birtd Day Na Cupp. Have A Nice Day. ^^ ;D

ออฟไลน์ toonze

สุขสันต์วันเกิดครับพี่จิมมี่ ขอให้แข็งวันแข็งคืน สุขภาพแข็งแรง ขอให้เงินทองมาเยอะๆๆ

ออฟไลน์ 370Z

HBD ครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ

ออฟไลน์ plus

Happy Birthday คับ

ออฟไลน์ PaanNop

• **
  • Life is not a bed of roses
Happy Birthday และ Happy New Year ครับผม...

ออฟไลน์ TTL

HBD ครับคุณจิมมี่ ขอให้คุณจิมมี่ มีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง อย่าโหมงานหนักเกินไปนะครับรักษาสุุขภาพด้วย
ธุรกิจ จะกิจการเว็บหรือว่าอะไรก็ขอให้รำ่รวย ดีวันดีคืนนะครับ ................ผ่านไปเร็วจริงๆครับเหมือนปีที่แล้วพึ่งHBDอยู่เลยครับ :)

ออฟไลน์ sajaut

Happy Birthday คับ

จะติดตามผลงานต่อไปครับ เป็นกำลังใจในการสร้างผลงานดีๆๆครับ

ออฟไลน์ mcat231032

HBD ครับ
ขอให้พี่มีความสุขถลาโถมตลอดปีเหมือนประมาณน้ำที่ที่มาปีที่แล้วครับ

จะติดตามงานไปเรื่อยๆครับ  ;D

ออฟไลน์ pithakh

• **
HBD ครับ จะคอยเป็นกำลังใจและติดตามผลงานอยู่ตลอดนะครับ รวมถึงทีมงานทุกคนด้วยครับ  :) ขอบคุณมากๆ

ออฟไลน์ Atheptecha

• Newbie
  • *
Happy birthday ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานเจริญรุ่งเรือง และสร้างสรรค์ผลงานที่ดีมีประโยชน์ให้กับสังคมต่อไปครับ ขอบคุณครับกับสิ่งที่ดีที่มีให้แก่สมาชิก และผู้ที่สนใจมาเสมอ :)

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
ขอให้พี่จิมมี่มีความสุขมากๆนะคร้าบๆๆๆ อยู่เขียนรีวิวรถให้พวกเราอ่านนานๆนะครับ

ออฟไลน์ tg

• **
ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ

ออฟไลน์ anikuz

• **
ขอบคุณที่สร้างความสุขให้คนอ่าน ขอให้ความสุขมีแด่ผู้เขียนตลอดปีนะครับ
HBD & HNY

ออฟไลน์ pk71

• **
Happy Birthday and Happy New Year kub.  ;)

ออฟไลน์ cvmatic

• **
สุขสันต์วันเกิดและวันปีใหม่ครับ :D

ออฟไลน์ korn

• Newbie
  • *
ขอให้พี่ Jimmy มีความสุขมากๆครับ

ขอบคุณมากนะครับที่ทำ web ดีๆออกมา

ขอให้เจริญและสมหวังยิ่งๆขึ้นไป

HBD ครับ

ออฟไลน์ Ome-WB

• **
HBD ครับพี่จิมมี่

ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง ปลอดจากโรคภัยไข้เจ็บ มีเงินทองใช้ไม่ขัดสน นะครับ ^^

ออฟไลน์ TJ_NARAK

• **
Happy Birth Day พี่ Jimmy ครับ มีความุขมากกกกกกกก
CAR IN MY DREAM -> BMW X3 F25 + BMW 320d + MINI COOPER S COUNTRYMAN ALL4 + GOLF Gti

ออฟไลน์ pockka

• Newbie
  • *
HBD จ้า
สุข + สมหวัง

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
Happy Birth Day to P'Jimmy ครับ
ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง การงานก้าวหน้า มีแฟนเร็วๆ น่ะครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ DKtogether

• **
HBD ครับคุณ Jimmy  ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองเหลือกินเหลือใช้ คิดสิ่งใดก็ให้สมปราถนา นะครับ

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

Happy Birthday ครับพี่จิมมี่ ขอให้จิมมี่สุขสมหวังในทุกเรื่อง ไม่มีสิ่งใดมาทำให้กวนใจตลอดปีครับ  ;D

ออฟไลน์ wingzerocustom

• **
HBD คุณจิมมี่ ครับ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

;D
นี่เธอรู้ป่าวว่า เชียงใหม่ มีทะเลนะ
คิดไม่ถึงล่ะสิ
.......
.......
แต่เรา คิดถึง นะ