ผู้เขียน หัวข้อ: [=][=] เรียนเชิญชาว Headlightmag อวยพรวันเกิดให้พี่ J!MMY ครับ [=][=]  (อ่าน 40544 ครั้ง)

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
Happy birthday คับ ขอให้คุณจิมมี่มีความสุขมากๆนะคับ คิดและหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถทุกประการคับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงด้วยคับ

ออฟไลน์ HHH8028

• Jr. Member
  • **
HBDนะครับคุณjimmy มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงและทำรีวิวดีๆแบบนี้ไปเรื่อยๆนะครับติดตามเสมอครับ

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
 hbd นะครับคุณจิมขอให้คงมาตราฐานอันดีของเวปนี้เอาไว้นะครับเพราะการที่มีคนเข้ามาที่นี่มากขึ้นเรื่อยๆก็ถือเป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้วครับในฐานะคนทำงานและมีคนยอมรับในผลงานของเรา... ;) ;)

ออฟไลน์ delpingero

• **
เพิ่งเข้ามา แต่ขออวยพรย้อนหลังนะครับ

ขอให้พี่ jimmy มีความสุขมากๆ สุขภาพดีๆ ร่ำรวยมิตรและเงินทอง และก็ประสบความสำเร็จ ทำรีวิวดีๆให้พวกเราอ่านอยู่เรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

Happy Birthday to P'Jimmy kub. Wish you all the BEST! ;D

ออฟไลน์ ratikorn

• Full Member
HBD พี่จิมมี่ครับ คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทองครับ

ออฟไลน์ nirund99

• Newbie
  • *
HBD ครับ ขอให้รักษาสุขภาพ และคุณภาพของการรีวิวสุดยอดที่สุดในโลกเช่นนี้ตลอดไป

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
ไม่รู้จะพูดอะไรท่านอื่นบอกไปหมดแล้วขอสั่นๆแล้วกัน
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่จิมมี่  :D :D :D
My impression is Impreza

ออฟไลน์ Steez

• Newbie
  • *
ช้าไป 1วัน สุขสันต์วันเกิดนะครับ
คิดสิ่งใด สมใจปรารถนาครับ

ออฟไลน์ Maimakha

• Newbie
  • *
Happy Birthday มีความสุขมากๆ ตลอดไป  ครับ

;)

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
เนื่องในวันคล้ายวันเกิดนี้ ผมเอก ขออวยพรให้พี่จิมมี่ มีความสุขมากๆ นะครับ

และขอให้พี่จิมมี่ สร้างสรรค์ผลงานดีใน Headlightmag ให้พวกเรา ตลอดไปนะครับ

ออฟไลน์ Devil13

เข้ามาอวยพรพี่จิมมี่ด้วยคับ

ขอให้พี่จิมมี่สุขภาพแข็งแรง มีความสุข สมหวัง ร่ำรวยครับ ;D

ออฟไลน์ heropopeye

• **
อายุ วัณโณ สุขัง พลัง  8)

ออฟไลน์ tubtup

HBD ย้อนหลัง 1 วัน นะครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ขอให้มีความสุข ขอให้มีแต่สิ่งดีดี ครับ 

;D

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
HBD พี่จิมมี่ครับ :)
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
HBD ครับ น้าจิมมี่  ขออภัยหากช้าไปหน่อย อยู่ ตจว เน็ตไม่มีครับ 55  ;D

ออฟไลน์ diow_1991

Happy birthday  ขอให้พี่จิมมี่มีความสุขมากๆนะครับ

ออฟไลน์ wiszard

Happy Birthday ย้อนหลังนะครับ คงไม่ช้าเกินไป (มั้ง)

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง มีผลงานดีๆ ตลอดปี และตลอดไปนะครับ

ออฟไลน์ jazzz

• **
Happy Birthday :D
ขอให้มีคุณภาพ ชีวิต หน้าที่ การงาน ความรัก ที่ดียิ่งขึ้นไปเรื่อยๆครับ ;D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
HBD นะครับมีความสุขมากๆนะครับพี่และขอให้พี่อยู่กับครอบครัว Headlightmag ตลอดไปนะครับ :D

ออฟไลน์ CJ_tg

• Newbie
  • *
สุขสันต์วันเกิดครับคุณ JIMMY สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมาก มากครับ

ออฟไลน์ artkid99

• Newbie
  • *
HBD คับคุณJimmy ขอบคุณที่ทำให้มีเวปดีดีให้ได้ชมได้อ่านคับ :)

ออนไลน์ pangman

• Newbie
  • *
Happy birth day นะครับ

ออฟไลน์ evogoo

• Newbie
  • *
 ;Dเหรอครับวันนี้เป็นวันเกิดคุณจิมมี่เหรอครับ ;D
    ขอให้คุณจิมมี่มีสุขภาพดีผิวพรรณเปล่งปลั่งมีรัศมี ร่ำรวยเงินทองโรคภัยไม่มีเบียดเบียน หน้าที่การงานเจริยญเติบโต
    อยู่คู่เว็บนี้ตราบนานเท่านานครับ ;D

ออฟไลน์ aluxkung

• Newbie
  • *
Happy Birthday ย้อนหลังนะครับ

ขอให้พี่มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีบุญวาสนาตลอดปี และตลอดไปนะครับ ;D

ออฟไลน์ anubiz

• Newbie
  • *
HBD  รวยๆ เฮงๆ ครับ คุณ JIMMY

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

HBD k.จิมมี่ครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ LaTeX

HBD ด้วยครับคุณจิมมี่

ออฟไลน์ Archman12

• **
ขอให้มีความสุขนะคับ  สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วยค้าบ :)

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
HBD คับ  พี่จิมมี่
ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2012, 23:17:39 โดย nick007 »