ผู้เขียน หัวข้อ: [=][=] เรียนเชิญชาว Headlightmag อวยพรวันเกิดให้พี่ J!MMY ครับ [=][=]  (อ่าน 40545 ครั้ง)

BIZZARE

• บุคคลทั่วไป

นานๆ จะโผล่มาที  แต่อยากให้ชาว HLM  มีส่วนร่วม บ้างครับ

เพราะวันนี้เป็นวันเกิด พี่ จิม นั้นเองครับ  อย่าไปสนใจเรื่องอายุเด็ดขาด 5555

มาร่วมอวยพรวันเกิดให้พี่จิมกันหน่อยครับ

กอฟท์เริ่มก่อนแล้วกันนะครับ 

ขอให้พี่จิมมีความสุขมากๆๆๆๆ   และที่สำคัญ รักษาสุขภาพดีๆ นะพี่

เชิญท่านอื่นต่อกันเลยครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
Happy Birth Day 2 You

ขอให้เฮง ๆ และน่ารักตลอดไป

และรักษาสุขภาพนะพี่ แอบเป็นห่วงอ่ะ

อิอิ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
HBD ครับพี่ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ เขียนรีวิวดีๆให้พวกเราอ่านต่อไปนะครับ ที่สำคัญอย่าหักโหมนอนดึกมากนะครับ :D

popdemonic

HBD ครับ ขอให้ร่ำให้รวย สุขภาพ กาย สุขภาพใจแข็งแรง มีผลงานดีๆ และขอบคุณสิ่งดีๆที่ทำมาตลอดเพื่อแบ่งปันให้กับสังคม

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ ae_fer

• Jr. Member
  • **
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่จิมมี่ ขอให้มีความสุขมาก สุขภาพแข็งแรง รวยๆยิ่งๆขึ้นไปนะครับ :D

ออฟไลน์ LimitedEdition

็Happy New Year และ Happy Birthday ด้วยเลย

ขอให้มีความสุขมากมาก มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากอารมณ์ขุ่นข้องหมองมัว
เครียดน้อยน้อย รักษาสุขภาพทั้งกายและใจให้มากมากครับ

ออฟไลน์ eight

• Full Member
สุขสันต์วันเกิดครับคุณจิมมี่ คิดหวังอะไรได้อย่างนั้นครับ  :)

ออฟไลน์ ATOMIC

• **
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน และสมหวังทุกประการ ;D
Everything beyond !!

ออฟไลน์ Shyn Von Einzbern

HBD ครับ ขอไห้สุขภาพร่างกายแข็งแรงเงินทองไหลมาเทมาครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
สุขสันต์วันเกิดครับพี่จิม

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง อยากขับรุ่นไหนก็ขอให้ได้ขับแบบไม่ทันตั้งตัวเลย  ;D ;D

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
สุขสันต์วันเกิดครับ  :D

ออฟไลน์ Backseat Driver

พักผ่อนบ้างอะไรบ้าง...จะได้มีความสุขทำงานดีๆให้คนอ่านได้นานหน่อย...เข้าใจปะ??
ขอให้ปี2012มีอะไรดีๆเข้ามาตลอดครับ

ออฟไลน์ SP

สุขสันต์วันเกิดครับพี่จิม ขอให้พี่มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา

สร้างผลงานดีๆให้พวกเราได้ชื่นชมต่อไปนะครับ  ;D ;D ;D

keanetona

สุขสันต์วันเกิดครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

เราก็พยายามนึกอยู่ว่าวันที่ 2 คุ้นๆว่าวันเกิดใคร

HBD ครับ  ;D

ออฟไลน์ chiihcrelax

• **
เห็นว่าพี่ขับรถยนต์บ่อย ขออวยพรด้วยครับ

โชคดีมีชัย ทั้งไปทั้งกลับ โชคดีมีทรัพย์ ทั้งกลับทั้งไป ครับ

ออฟไลน์ euro

สุขสันต์วันเกิดครับ อย่าจน อย่าเจ็บ  มีโชคลาภมากมาย พบแต่ความสุขตลอดไป

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
HBD ครับพี่จิม

ปล.ไปขุด TD อ่านที่บ้าน อ่านตรง New Car ทีไรชอบทุกที
ถึงได้ติดตามมาถึงเวปนี้ละครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Korn Coconut

• **
สุขสันต์วันเกิดครับ

ออฟไลน์ nonp

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับคุณจิมมี่  ;D

ออฟไลน์ MoLee

HBDครับ พี่จิมขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลเข้าเยอะๆ พักผ่อนบ้างอะไรบ้างนะครับ :D

ออฟไลน์ Tan Int

วันนี้วันเกิดพี่จิมมี่เหรอครับ
แหม.....กะลังรู้..  ;D

ก็ขอ Happy Birthday ด้วยนะครับ..

ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ ให้มีความสุข มีเงินทองไหลมาเทมา

และสุดท้าย ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ เพราะทำงานหนักมามากแล้ว..  :)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ sakara

• Newbie
  • *
Happy birth day นะครับบบบ

ออฟไลน์ vellcap

Happy Birthday ครับ ;)

ออฟไลน์ eaowpj

HBD ครับขอให้มีความสุข ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บครับ  ::)

ออฟไลน์ RK

• Newbie
  • *
โพสแรกผมเลย  ขอให้พี่จิมมี่ มีความสุขพร้อมสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะครับผม.. HBD

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
Happy Birthday พี่จิมมี่ครับ :D ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง นอนเยอะๆ และอยู่ทำเว็บนี้ไปนานๆครับ ;)

ปล. กำลังจะมาตั้งกระทู้อวยพรพอดีเลย ;D
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ eddie

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณจิมมี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง กิจการเว็บเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้ยไปนะครับ

ออฟไลน์ THUIO

ฮบด ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงมากๆ มีความสุขมากๆคับ

ออฟไลน์ tozmania

สุขสันต์วันเกิดคุณจิมครับ ขอให้สุขสดชื่น สุขภาพร่างกายแข็งแรง
จะได้มีแรงทำรีวิวให้พวกเราอ่านกันเยอะๆ ฮ่าๆ :D