ผู้เขียน หัวข้อ: เคย อคติ กับรถบางรุ่น เพียงเพราะสาวกกันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 18614 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nlight

• Sr. Member
  • พิมพ์ผิดประจำ
ตอนหาข้อมูลก่อนจองรถคันแรก

Fiesta ผมชอบรถคันนี้ !! แต่สาวกบางคนอวยซะ... :'(
Swift เหมือน Fiesta  :'( :'(
Almera ไม่ชอบพรีเซนเตอร์ ! ข้อหาหล่อกว่าผม /ผมล้อเล่น ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2013, 17:42:24 โดย Leilight »

ออฟไลน์ wittymazdaFC

• Full Member
มี อคติ ยอมรับ

ถ้า  จริงจริง ว่ากันตาม เนื้อพ้า  หละ ครับ ดีก็ว่า ดี ไม่ดี ก็ ว่าไม่ดี ไม่มีอคติ ใดใด ทั้งสั้น

( ปล  ผม ซื้อ mazda 3   พอ่ ก็  ขวะ ผมว่า  ซื้อทำไม mazda 3  เค้าให้ เด็กขับ  ผู้ใหญ่ซื้อ ford ดีกว่า หุหุ  แต่ผม ซื้อ mazda 3  ผม อยากเป็นเด็ก 5555++ )  ;D ;D
He who questions nothing learns nothing
ผู้ไม่สงสัย ย่อมไม่รู้
Don’t play for safety. It’s the most dangerous thing in the world.
อย่าเล่นกับความปลอดภัย เพราะความปลอดภัย นั่นแหละ อันตรายที่สุด

ออฟไลน์ charlse

• Full Member
MRS ครับ ลงรถแต่ละทีเชิดกันจัง
MB S300 Bluetec Hybrid
MB Viano 3.0
Porsche Cayenne Diesel

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
ฟอร์จูนเนอร์+วีโก้พรีรันเนอร์ 3.0    คนขับนึกว่ารถตัวแรงที่สุดชอบจี้ตูดชาวบ้าน

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
ผมอคติอยู่รุ่นเดียวคือ toyota altis 1.6 cng ไม่ชอบเพราะ เมื่อเทียบกับราคาที่จ่ายไปไม่มีความความคุ้มค่า

รถราคา 860000 เมื่อเทียบกับคู่แข่ง civic ราคา 820000 คุณจะได้สิ่งที่ด้อยกว่าคือ
1. เครื่อง 1.6 เกียร์ เครื่องเก่า เก็บอัตราเร่ง สุดห่วย
2. วัสดุภายใน ดูราคาถูกแบบรุนแรง  ผิวสัมผัส ห่วย
3. เบาะนั่งสุดเมื่อย
4. กลิ่นพลาสติดเหม็นยันแสนโล
5. พรมบุฝากระโปรงท้ายก็ไม่มีเปลือยซะน่าเกลียด

ที่กล่าวมาผมเบส เป็นตัวก่อน mc นะครับ หลัง mc ดีไซน์ภายนอกดีขึ้น

เป็นความรู้สึกส่วนตัวต้องขออภัยผู้ขับรุ่นนี้ แต่ผมไม่ชอบจริงๆ

np72

• บุคคลทั่วไป
เกลียด fc fiesta กับ civic

บนถนนไม่ชอบ vios civic march กระบะแต่งซิ่งทั้งหลาย

เปรี้ยวกันจริง

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
บนถนน ตอนนี้ไม่ชอบ Vios ครับ ชอบเปิดไฟตัดหมอกหลัง แล้วชอบขับไร้มารยาท

นอกจากนี้ก็วีโก้ กับฟอร์จูนเนอร์
และตอนนี้ที่เิพิ่มเข้ามาก็ Almera ชอบช้าแล้วแช่ขวา

ออฟไลน์ Twiggy

• Newbie
  • *
เก็บกดกันจังเลยครับ....
อ่านแต่ละเม้นท์ ดูใจแคบชอบกล.....ระบายกันเสร็จแล้ว ก็ defend ว่า (ความเห็นส่วนตัว)
ด่า สาวก ยี่ห้อนั้น ยี่ห้อนี้...กันจนหนำใจแล้วก็.......วงเล็บไว้ว่า (บางคน)
 ::)

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
แอบต้มน้ำร้อนเล็กๆ