ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศ ลบ สมาชิกชื่อ Dogclub ออกจากระบบ //  (อ่าน 12844 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumpon77

• Hero Member
Re: // ประกาศ ลบ สมาชิกชื่อ Dogclub ออกจากระบบ //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 18:21:53 »
ผมว่าพวกเราสมาชิก หากเจอกระทู้ลักษณะนี้ อย่าไปตอบโต้ หรือด่าคนทำลงในกระทู้นั้นเลยครับ

ให้ช่วยกัน report ให้ทีมแอดมินดีกว่า จะได้ไม่มีดราม่า และจะได้ล้อกกระทู้ได้เร็วที่สุด

เหมือนก่อนนี้คุณเนยจะเคยแจ้งแล้วนี่เนอะ
งานนี้ต้องเป็นหูเป็นตาแทนพีจิมมีหละครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ JAI16868945

• Jr. Member
  • **
Re: // ประกาศ ลบ สมาชิกชื่อ Dogclub ออกจากระบบ //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 18:28:22 »
ผมเพิ่งเปิดมาเจอ พอไปอ่านกระทู้ของคุณ Dogclub ก็รู้สึกว่าไม่ควร
ขอบคุณ คุณจิมมี่ที่เอาคนเลวออกจากสังคมดีๆคับ :)
S!R K!DW4R4UY

ออฟไลน์ tae23

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 18:28:45 »
กระทู้นี้ เป็น หลักฐาน ชั้นดีเลยครับ

ว่าคุณ จิมมี่ อ่านทุก กระทู้ที่ตั้ง

คนที่โดนแบบไป ผมยังไม่รู้เลยว่า ไปสร้างเหตุ อะไรไว้

ผมเข้าเว็ปทุกวันนะครับ แต่ แค่เลือกอ่านที่ เราสนใจเท่านั้น ผมยังว่าเยอะเลย ตาลาย

แต่ คุณ จิมมี่ อ่าน ทุกกระทู้ สุดยอดมากครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 19:02:34 »
เป็นเว็บที่ดูแลถึงจริงๆครับ นับถือครับ อ่านทุกกระทู้ทุกเม้น สุดยอดครับผม  ;D ชอบมากครับเป็นยิ่งกว่าเว็บบอร์ดทั่วๆไปเลยครับ  ;D

ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 19:32:46 »
สมควรแล้วครับ

สู้ๆครับคุณจิม
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ balliblue

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 20:13:46 »
ไม่รู้ว่าก่อนหน้าเป็นไง แต่ล่าสุดที่เป็นเรื่อง D segment นั้นผมก็เพิ่งจะตามไปอ่านตะกี้นี้เอง เห็นชัดเจนว่าทัศนคติ แย่ ความเกรียน ทะลุจุด

แถมผิดกฎเต็มๆเรื่องด่าเพื่อนสมาชิกด้วยกัน จบข่าว เห็นด้วยตามพี่จิมมี่ครับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 20:27:34 »
สม ควร  8)

ออฟไลน์ Monn

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 21:45:44 »
ผมว่าพวกเราสมาชิก หากเจอกระทู้ลักษณะนี้ อย่าไปตอบโต้ หรือด่าคนทำลงในกระทู้นั้นเลยครับ

ให้ช่วยกัน report ให้ทีมแอดมินดีกว่า จะได้ไม่มีดราม่า และจะได้ล้อกกระทู้ได้เร็วที่สุด

เหมือนก่อนนี้คุณเนยจะเคยแจ้งแล้วนี่เนอะ

จะพยายามครับ 555

คุณ Jimmy สู้ต่อไปครับ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 22:37:13 »
สมควรแล้วครับ

ความคิดประหลาดไม่มีใครว่า

แต่ออกสื่อ ใช้คำรุนแรง ไม่มีมารยาท จบๆไป

ออฟไลน์ toonze

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 23, 2013, 23:39:34 »
เป็นกำลังใจอยู่เงียบๆๆครับ

ออฟไลน์ nunix

• Full Member
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 01:24:32 »

เห็นด้วยครับ แม้ในความเป็นจริงจะไม่ง่ายก็ตามที

ช่วงพักหลังนี่มีอะไรแปลกๆโผล่มาเรื่อยๆ  ;D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 01:37:45 »
 ผมก็เป็นคนหนึ่ง ที่เข้ามาอ่านทุกวัน หรือเกือบทุกวัน กระทู้ที่ตั้งด่า คุณ GreenG นั่น ผมเห็นหัวข้อแล้ว แต่ไม่ได้กดเข้าไปอ่าน เพราะดูจากหัวข้อ มันไม่น่าอ่านเท่าไหร่ ส่วนมากเลือกอ่านแต่หัวข้อที่ผมสนใจ ยกเว้นบางทีเบื่อๆ ไม่มีไรอ่าน ผมตามอ่านหมดอ่ะ ได้ความรู้ด้วย  ;D

ฉะนั้นผมค่อนข้างจะจำได้ ว่าใครเคยโพสต์อะไรไว้มั่ง อดีตสมาชิกที่ชื่อ dogclubs ที่เพิ่งถูกแบนถาวรไป เค้าใช้ชื่อนี้มาตลอดเลยรึเปล่า หรือว่าเพิ่งเปลี่นชื่อ ID มา ทำไมผมไม่ค่อยคุ้นเลยครับ ก็เลยลองย้อนกลับไปอ่านกระทู้ล่างๆก่อนหน้านั้น ก็ถามเรื่องล้อแม็กซ์ จู่ๆไม่นึกเลยว่า จะพิมพ์อะไรแบบนั้น มันทำให้บรรยากาศเสียหมด

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 12:39:56 »
ผมก็เป็นคนหนึ่ง ที่เข้ามาอ่านทุกวัน หรือเกือบทุกวัน กระทู้ที่ตั้งด่า คุณ GreenG นั่น ผมเห็นหัวข้อแล้ว แต่ไม่ได้กดเข้าไปอ่าน เพราะดูจากหัวข้อ มันไม่น่าอ่านเท่าไหร่ ส่วนมากเลือกอ่านแต่หัวข้อที่ผมสนใจ ยกเว้นบางทีเบื่อๆ ไม่มีไรอ่าน ผมตามอ่านหมดอ่ะ ได้ความรู้ด้วย  ;D

ฉะนั้นผมค่อนข้างจะจำได้ ว่าใครเคยโพสต์อะไรไว้มั่ง อดีตสมาชิกที่ชื่อ dogclubs ที่เพิ่งถูกแบนถาวรไป เค้าใช้ชื่อนี้มาตลอดเลยรึเปล่า หรือว่าเพิ่งเปลี่นชื่อ ID มา ทำไมผมไม่ค่อยคุ้นเลยครับ ก็เลยลองย้อนกลับไปอ่านกระทู้ล่างๆก่อนหน้านั้น ก็ถามเรื่องล้อแม็กซ์ จู่ๆไม่นึกเลยว่า จะพิมพ์อะไรแบบนั้น มันทำให้บรรยากาศเสียหมด
dogclubs มานานแล้วครับ
ถ้าจำไม่ผิด เคยโดนพี่จิมเตือนมาก่อนนี้แล้วด้วย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ templeboy

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 16:04:49 »
อย่างนึงที่แม้แต่ตัวผมเองก็ต้องพยายามระลึกไว้เสมอ...ก็คือเว็บบอร์ดเป็นที่สาธารณะ...มีไว้แสดงออกซึ่งความเห็น และข้อเท็จจริง...ไม่ใช่ที่เอาไว้ระบายอารมณ์
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ JAI16868945

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 19:57:41 »
อย่างนึงที่แม้แต่ตัวผมเองก็ต้องพยายามระลึกไว้เสมอ...ก็คือเว็บบอร์ดเป็นที่สาธารณะ...มีไว้แสดงออกซึ่งความเห็น และข้อเท็จจริง...ไม่ใช่ที่เอาไว้ระบายอารมณ์
+1 ถูกต้องที่สุดครับ
S!R K!DW4R4UY

ออฟไลน์ archian

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 20:12:10 »
เด็ดขาดดีครับ  จบไวที่สุด ...

ออฟไลน์ cliff

• **
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 21:37:43 »
การที่เวปนี้มีคุณจิมมี่ดูแลแบบนี้ผมคิดว่าเป็นการยกระดับความคิด และเป็นการพัฒนาวัฒนธรรมดีๆของสังคมมนุษย์ให้เป็นแบบที่ควรจะเป็น
ขอยกย่องในความมีมาตรฐานที่ดีของเวปนี้และหวังว่าจะมีสมาชิกมาเข้าร่วมมากๆขึ้น มีความสร้างสรรค์ในสังคมให้มากขึ้น

ขอบคุณคุณจิมมี่และทีมงานมากๆครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 09:23:36 »
เห็นว่าแรงมานานแล้ว และสุดท้ายก็เป็นไปตามคาด
หวังว่าคงเป็นบาเรียนอย่างดีเลยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ