ผู้เขียน หัวข้อ: ///// เตรียมพบกับ First Impression สดๆร้อนๆ ภายในค่ำคืนนี้ นั่นก็คือ..... /////  (อ่าน 7788 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
นั่นก็คือ......
All New Nissan Teana
รอติดตามอ่านได้เลยครับ ค่ำคืนนี้

J!MMY Said :

Teana ใหม่ ขับดีกว่าที่คิด พวงมาลัยหนืดกว่า Camry Accord ขับแล้วชอบมาก
แต่ ตัว 2.5 แรงกว่า Accord 2.4 แต่อาจด้อยกว่า Camry 2.5 สักหน่อย
ยังไม่ชัวร์ ขับง่ายขึ้นนะ แต่ รออ่านดีกว่า

ขอแนะนำว่า ไปลองขับดู ชอบแน่ๆ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลายคนอาจจะสงสัยทำไมมีคิ้วโครเมียมที่ประตู ผมเดาเอาเองว่า
คันนี้อาจจะมีตกแต่งพิเศษ Ultimate Luxury Package รึเปล่าตามมุมล่างขวาใบปลิว
ส่วนตัวก็ยังไม่มั่นใจครับ รออ่านจาก First Impression ดีกว่าครับ ^^

credit รูปใบปลิว จากพี่ : คฑาทอง ท่อนทอง

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2013, 14:25:40 โดย MoO Cnoe »

GreenG

• บุคคลทั่วไป
รอดูครับ

พี่ใหญ่ของนิสสัน

ออฟไลน์ Mortred

• Sr. Member
ว้าว ว้าว ว้าว

ออฟไลน์ Mekkub

มาแบบรวดเร็วทันใจ เกาะกระแสดีมากเลยครับ  :D

รออ่านคืนนี้ครับ อยากทราบการทำงานของกล้องรอบคันครับ กว่าดีกว่าแบบเซ็นเซอร์อย่างไร

ออฟไลน์ Lammerison

สีขาวด้วย

ออฟไลน์ Mcgyver

• Jr. Member
  • **
ตั้งตารอเลยครับ วันนี้เพิ่งไปดูที่ศูนย์ แต่เค้ายังไม่ให้ลองขับครับ

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
คุณจิมมี่พูดมาแบบนี้...........สนุกละครับงานนี้  :D
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ H3T

ผมมาแหวกแนว ใจชอบ Camry 2.5 อยู่ แต่ยังรอให้ MC ซะก่อน
  ตัว 2.5 แรงกว่า Accord 2.4 แต่อาจด้อยกว่า Camry 2.5 สักหน่อย
 อย่างอื่นด้อยกว่าหมด อย่างน้อยอัตราเร่งดีกว่านิดนึงก็ยังดี 55

ออฟไลน์ nithiyod

มาเร็วมากกก

ออฟไลน์ Jomgayray

• Jr. Member
  • **
ไปถามศูนย์แถวบ้าน เซลล์เหมือนยังไม่มีข้อมูลมาก แต่บอกว่า ดาวน์ 30 ดอก 0 ผ่อน 48 เดือน จริงมั้ยครับ

ออฟไลน์ nai_innova

• Full Member
วันนี้แวะไปดูมา ขอบโครเมียมข้างประตู ใต้ไฟหน้า ใต้กันชนฯ เป็นอุปกรณ์ตกแต่งเพิ่มครับ
BOSE ได้ลองนิดนึงกระหึ่มดีครับ แต่จะเสียงดีแค่ไหนรอคุณจิมมี่ดีกว่าผมไม่ถนัด รู้แต่ว่ามันดังดี555

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
ค่อนข้างมั่นใจว่าเครื่องเสียง Bose ในเทียน่า จะเป็นที่น่าพอใจมากกว่า Camry ครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ค่อนข้างมั่นใจว่าเครื่องเสียง Bose ในเทียน่า จะเป็นที่น่าพอใจมากกว่า Camry ครับ  :D :D :D

ฺBose ใน Teana ดีกว่า JBL ใน Camry HV มากๆครับ พี่จิมแอบกระซิบ ^^
และน่าจะดีสุดใน D-segment ตอนนี้

ออฟไลน์ yoyoland

ว๊าว มาเร็วจริงๆๆ ตั้งตารอหละครับ ขอบคุณล่วงหน้ัาครับ คุณ jimmy

ออฟไลน์ wanarat7777

ชอบตรงทำการบ้านมาดี ไม่ต้องรอรถขายไม่ได้ก็จัดโปรมาให้เสียวหัวใจกันตั้งแต่เปิดตัว การตลาดโหดมาก

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
รหัสตัวถัง ไม่ใช้ J33 (teana) น่ะครับ แต่เป็น L33 (altima) แทนเรียบร้อยครับ

โปรตอนนี้ เลือก 1 ใน 3

ดาว์ 188,888

หรืฟรีประกัน NPP วิริยะ

หรือดอก 1.88%

ถ้า ผ่อน แบบ Happy จะประมาณ 4 กว่า 4 ปี เหมือนบอลลูนน่ะครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
รอชมครับบ แต่ไม่ชอบดีไซน์มันเลยยย ทั้งภายนอกและใน

อยากเอาออพชั่นมาใส่ใน accord และ เอาเครื่อง camryhybrid 555

ออฟไลน์ honest

ถ่างตารอเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ออฟชั่นจัดเต็ม พร้อมแคมเปญ ที่ใช้ได้ แหล่มเลย

รอชมนะครับ