ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคะ พอดีมีโอกาสไปที่ญี่ปุ่น บังเอิญเจอ C-hr คะเลย ถ่ายรูปมาฝากคะ ผิดกฎลบได้เลยนะคะ  (อ่าน 20051 ครั้ง)

ออฟไลน์ VORA

• Sr. Member
คันขาวใส่ชุดแต่ง  modellista ครับเลยดูเตี้ย ความจริงมันคันก็ไม่ใหญ่มากครับ
ประมาณ HRV ...แต่ภายใน HRV กว้างกว่ามากกก...นั่งมาตอน Auto salon

คันนำ้ตาลนั้น เป็นชุดแต่งของ........ขอภาพเพิ่มฮะ ข้อมูลน้อยไป

ออฟไลน์ Noncyclopedia

• Hero Member
ปมเชื่อว่าเป็นของ เทียม

ออฟไลน์ Boycm009

สวยๆๆ ครับ ทั้งขาว และน้ำตาล

ออฟไลน์ Carrera

สีขาวสวยดีครับ แต่ผมว่า C-HR  New Camry หรือพวก Lexus ตัวใหม่ๆที่เล่นเส้นสาย รถสีเมทัลลิค มันสวยกว่าสีขาวนะครับ เส้นสายมันเด่นออกมามากกว่า  ยิ่งทรงแนวๆ สีแปลกๆยิ่งเตะตา แบบ Juke

จริงๆผมชอบสี sonic titanium  น่ะ แต่มันสงวนไว้เฉพาะ Lexus
 RC 300h สีนี้ คันจริง กลางแดด สวยกระชากสายตาสุดๆ

ถ้าCH-R ถ้าใช้เองผมขอสีฟ้าครับ จี้ดจ้าดดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 09:51:58 โดย Butterzai »

ออฟไลน์ citrinecw

• Full Member
นานๆทีจะมีกระทู้ที่พร้อมใจกันออกทะเล ผมก็ด้วยคนนึงคันสีน้ำตาลสวยมากครับ

ออฟไลน์ mamaman

ไหน ๆ ก็ไหนๆ แล้วนะครับ
ขอ Facebook,Line,Instagram หรืออะไร ที่ติดต่อได้ เบอร์ โืทรด้วยก็ดี
แล้วไม่ทราบ มีแฟน แล้วยัง
อาศัยอยู่ที่ไหน

ผมล้อเล่นนะครับ
ขอบคุณ ภาพสวยๆ 

ปล ผมโสดครับ ( ล้อเล่นอีกเช่นกัน )

ออฟไลน์ dht_tubes

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ

นานๆ มีสาวๆ มาตั้งกระทู้ภาพสวยๆ เหมือนฝนตกลงมาตอนสงกรานต์เลยครับ ดับร้อนได้ดีจริง

ออฟไลน์ rotaryman

อย่าว่าแต่รูปรถเลยครับ โพสรูปตัวเองบ่อยๆผมว่าคงไม่มีใครบ่นแน่ๆครับ  :-*

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
สิ่งที่ผู้ชายทุกคนบนโลกนี้ชอบ มีแค่ 3 อย่าง

รถ ผู้หญิง กีฬา

กระทู้นี้มี 2 ใน 3 อย่าง แป๊บเดียวคอมเม้นท์กันไฟแลบ

อ่านของแต่ละคน ผมนี่กุมขมับเบย

ออฟไลน์ kyonapoo

• Newbie
  • *
อีกหนึ่งสีคะ

ออฟไลน์ keng

ว่าแล้ว ทำไมตอบกันหลายหน้า  ;D

แกะน้อยหลงมาในดงหมาป่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 12:22:49 โดย keng »

ออฟไลน์ charlse

• Full Member
เข้ามาลงชื่อครับ รอเข้าไทย น่ารัก เอ้ย สวยมากครับ  ;D
MB S300 Bluetec Hybrid
MB Viano 3.0
Porsche Cayenne Diesel

ออฟไลน์ Boyja

รถสวยครับ มาไทยน่าจะขายดี  ;) มีท่านใดพอทราบมั้ยครับว่าจะเข้าไทยช่วงไหนครับ (มีน้องที่ีรู้จักกันสนใจอยู่ครับ)

ออฟไลน์ blitzpao

สี เทา อลูมีเนียม สวยมากครับ ได้ไฟ DRL อีกก็สุดยอดไปเลยสวยกว่า CX3 อีกทั้งที่ผมชอบ Mazda มากกคิดว่า Toyota จะน่าใช้มากขึ้นเน้นขับสนุกแล้ว

ออฟไลน์ tiger12r

สวยมากครับทั้งคนทั้งรถ ช่วงล่างน่าจะแน่นดี :-*
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ joekling

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Nouiii1

ผมยอมรับ ผมไม่ดูรถเลย จิจิ :-*

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
ขายจริงเมื่อไหร่เนี่ย เล็งๆไว้
ไม่รู้ด้านหลังเทียบกับ CX-3
แล้วใครกว้างกว่ากัน
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ SM.

ขาว ดำ น่าจะคนละรุ่นย่อยกันนะครับ ล้อคนละลาย

หน้า มองๆไป ก็คล้ายๆ Vios มากๆเลยนะครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
นี่ความสูงรถปกติหรือโดนโหลดลงมาอ่ะครับ ผมว่ามันเตี้ยแปลกๆ ....... เว้นแต่ว่าคุณผู้หญิงที่ยืนข้างๆรถจะตัวสูง

สูง 157 เองคะรถน่าจะเตี้ยคะ เลยถ่ายเวลายืนมาให้ดูคะ น่าจะมุมด้วยคะ

มุมนี้เทียบแบบไม่ถ่ายด้านหน้าคะ

ขอบคุณครับ จากรูปนี้กระจ่างแล้วครับ  :D

ตัวรถน่าใช้จริงๆครับ สูงกำลังดีเลย รอประกอบขายในบ้านเราหวังว่าภายในจะไม่แคบ  :D

ออฟไลน์ XyteBlaster

เข้ามาลงชื่อว่าที่กระทู้แห่งปีครับ

แต่ก็สวยจริงๆ นะครับ  ทั้งรถทั้งคนเลย ^^

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside

ออฟไลน์ winit2014