ผู้เขียน หัวข้อ: photoshop by nine 959 ครั้งสุดท้ายก่อนเรียนหนัก new nine 959 moter ภายในๆ  (อ่าน 6541 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
555 ลองทำครับก่อนเรียนหนัก ครับ เดี๋ยวไม่มีเวลาทำไม่ได้เข้าด้วยต้องเรียนให้เยอะๆ

เอาภายในก่อนภายนอกไม่อยากจะคิดว่าจะเอาสีไรๆ

เลยเอา ฮา ซักรูป 55 สีสดใส ครับ ขับไป ปวดตาไป55

new conano auntid 2.8 vnb รุ่น พิเศษ tnd spoitino

ภายใน สีใหม่ ในโลก ไม่มีใคร(อยาก)เหมือน ::)  จาก บริษัท nine959 moter tailand (ไม่ใช่ motor )

ขอบคุณ ครับ เชิญเอาไปshop ๆกันได้ครับ

ออฟไลน์ Eddy5659

นี่มันงานกีฬาสี รร.บ้านหนองฮีใหญ่ หรือเปล่าครับ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Fly to dream

จะว่าไปถ้าไม่ทำสี คอนโซลกลาง ก็ดูดีแฮะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

keanetona

• บุคคลทั่วไป
พาลนึกถึงไอ้นี่

แต่ผมชอบ เพราะสีมันเร้าใจดี ข่าวร้ายคือ ออกมาปุ๊ป ก็มีทั้งของแท้และของปลอมติดกันเกร่อจนเสื่อมความนิยมไปอย่างว่อง

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
TAXI CONCEPT หรือนี่ ^^
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
โอ๊ย! ปวดตามากครับ
555

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
โอ๊ยยยยย

ตาบอดแล้วว *_*
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member

ผมว่าได้น้ำ กะทิ หน่อยนี่มัน สลิ่ม ชัดๆเลยนะเนี่ย

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ CN16888

Re: photoshop by nine 959 ครั้งสุดท้ายก่อนเรียนหนัก new nine 959 moter ภายใน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 21:53:29 »
เพราะเรียนหนัก ทำให้คนเราเวิ่นเว้อ ได้ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย ฮ้าๆๆ

ออฟไลน์ nuttapatJazz

เพราะเรียนหนัก ทำให้คนเราเวิ่นเว้อ ได้ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย ฮ้าๆๆ

มีปุ่มถูกใจมั้ยครับ ขอกดหน่อย 55

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รู้สึกว่า น้องไนน์ จะนั่ง Taxi บ้านเรา มากไป ใช่ไหม?

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
โดนใจสีเบาะคับ  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ car mood

555+++  กร้ากกกก

คนที่ขับต้องใส่เสื้อสีแดง  กางเกงสีเขียว  เข็มขัดเหลือง  ใส่แว่นสีม่วง และร้องเท้าชมพูด้วยใหมครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

555+++  กร้ากกกก

คนที่ขับต้องใส่เสื้อสีแดง  กางเกงสีเขียว  เข็มขัดเหลือง  ใส่แว่นสีม่วง และร้องเท้าชมพูด้วยใหมครับ

อันนี้มันของตายครับ

ออฟไลน์ Nut_K

เห็นแล้วตาลายเลย

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
คอนโซลกลาง เร้กเก้ จิงๆ ฉิกกาฉิกๆๆ ฮิกๆๆๆๆ

ขอมอบเพลงนี้ให้เลย

"เฮ้ยนี่มันรถอะไร ใครมองดูแล้วเขาก็ไม่เข้าใจ...."

55555
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Chris Evn

พาลนึกถึงไอ้นี่

แต่ผมชอบ เพราะสีมันเร้าใจดี ข่าวร้ายคือ ออกมาปุ๊ป ก็มีทั้งของแท้และของปลอมติดกันเกร่อจนเสื่อมความนิยมไปอย่างว่อง

พวงมาลัย ยี่ห้อ Google หรือเปล่า  ;D ;D

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
555 อยากลองดูว่าถ้าสีสดๆจะออกมาเป็นไงคับ 55 ;D ;D

ออฟไลน์ Chinoezuekae

• Jr. Member
  • **
  • animal will do
เอ่อ...มันเป็นอะไรที่........................................... ::)

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
5555555555555  พวงมาลัย ยี่ห้อ กูเกิ้ล  ;D