ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่นอกเรื่องค่ะ ปกติท่านทั้งหลาย ทำความสะอาดรถเองไหมคะ?? หนูมีของดีมาแนะนำค่ะ (ไม่ได้ขายข  (อ่าน 6954 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
ปกติ ถ้าอากาศดีหนู จะล้างรถเองมากกว่าค่ะ เพราะว่าจะได้ตรวจเช็คบ้างอะไรบ้าง
แต่ช่วงนี้ฝนตกค่ะอากาศแย่ นึกไม่ออกค่ะว่าเราจะต้องทำความสะอาดยังไง

แต่พอดีไปดูโฆษณาตัวนี้มาค่ะ เริดจริง อะไรจริง
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=wNjSfxDd9A4[/youtube]
* Shiina Ringo โทรสั่งซื้อ ก่อนโดนฆ่าค่ะ

แล้วท่านที่อ่าน ชอบล้างรถเองบ้างไหมคะ  ฝนตกคงอึดอัดน่าดูค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
มันพากย์ได้ จังไรจิงๆ ครับ

ฮ่าๆๆๆๆ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

keanetona

หึหึหึหึ

พากย์นรกนึ่ฮาดีนะครับ

สมัยยังเรียนนี่ล้างเองครับ ตังไม่มี พอทำงานแล้วเริ่มขี้เกียจล้าง.............ตอนแรกก็ให้คนขับรถล้าง...............แล้วก็ไปคาร์แคร์...............

สำหรับฤดูฝน...............

วันนี้เพิ่งเอาน้ำฉีดล้างขี้ดินออกจากรถ หลังจากเอาไปวิ่งในถนนที่พอจะเอาไปจัด WRC ได้ (เขากำลังเตรียมพื้นที่เพื่อเทคอนกรีต หลังจากทนใช้ยางมะตอยโบ๊ะดินลูกรังมาหลายต่อหลายปีแล้ว) ส่วนล้างรถ เอาไว้ว่ากันทีหลัง

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
55555555555+

คิดได้ยังไงเนี่ย

แต่ผมก็คิดเหมือนกันนะ ตอนที่ดูเวอร์ชั่นต้นฉบับ

คริคริ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

ออฟไลน์ DT.Arabica Coffee

• Jr. Member
  • **
  • ?????????? Pim Manager's Ride
หัวเราะ งอหาย  :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

เอ้อ ติดเร็ท PG-13 ก็ดีนะครับ  เว๊บเราวัยละอ่อน เยอะอยู่
Everyday '97 AL50 Soluna GLi 3Auto +LPG
and '05 VIGO D-Cab 3.0G.at.2WD

Routine Service/Claim/Annual Tax
'04 Camry 2.4Q
'97 Volvo V40 2.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ริงโกะเอ้ย

ไอ้ฮาหนะฮาจริงอยู่

แต่ พี่ว่า ไม่ค่อยเหมาะกับ เยาวชนในเว็บเราเท่าไหร่นะ พี่ว่า มัน จัญไรเกินเหตุหนะ

คราวต่อๆไป ขอฝากพิจารณาด้วยนะครับผม คือ บอร์ดเรา เด็กอายุต่ำกว่า 15 ก็เข้ามาดูเยอะอยู่
ยังไง ก็นึกถึงเขาไว้ด้วยเน่อ ว่าถ้าเขาจำไปเป็นตัวอย่างไม่ดี ไปใช้แล้วละก็ มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่นา

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Bluedoft

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
ช่วงไหนเลอะมาๆๆ ก็ เข้าคาร์แคร์คับ

วันไหนอารมดี แดดออก ก็ล้างเอง

:o
Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

alzeto

ริงโกะเอ้ย

แต่ พี่ว่า ไม่ค่อยเหมาะกับ เยาวชนในเว็บเราเท่าไหร่นะ พี่ว่า มัน จัญไรเกินเหตุหนะ

คราวต่อๆไป ขอฝากพิจารณาด้วยนะครับผม คือ บอร์ดเรา เด็กอายุต่ำกว่า 15 ก็เข้ามาดูเยอะอยู่
ยังไง ก็นึกถึงเขาไว้ด้วยเน่อ ว่าถ้าเขาจำไปเป็นตัวอย่างไม่ดี ไปใช้แล้วละก็ มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่นา

ค่ะคุณจิม  หนูจะระวังค่ะ

แต่สงสัยอย่างหนึ่งว่า  บอร์ดเรา นี่ เห็นแต่เด็กอายุ 15-18  นี่บอร์ดรถ หรือว่าเนิร์สเซอรี่เด็กค่ะ  คริคริ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
เห็นคุณริงโก๊ะฮาแบบนี้บ่อยๆ เลยแปลกใจครับ ชายจริง-หญิงแท้ป่าวเนี๊ย

ปล. ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ สร้างสีสันให้บอร์ดดีครับ อิอิ

alzeto

เห็นคุณริงโก๊ะฮาแบบนี้บ่อยๆ เลยแปลกใจครับ ชายจริง-หญิงแท้ป่าวเนี๊ย

ปล. ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ สร้างสีสันให้บอร์ดดีครับ อิอิ

อันนี้เจ้าของเว็บเขารู้ค่ะว่า สวยๆในบอร์ดกับหนังหน้าจริงเป็นอย่างไร

ลองกด ที่เมาท์มอยริงโกะ อวตาร์ได้เลยค่ะ

ริงโกะค่ะ

อันนี้เจ้าของเว็บเขารู้ค่ะว่า สวยๆในบอร์ดกับหนังหน้าจริงเป็นอย่างไร

ลองกด ที่เมาท์มอยริงโกะ อวตาร์ได้เลยค่ะ

ริงโกะค่ะ
อ่านแล้วนั่งขำครับ ฮ๋าฮ่า

"ลองกด ที่เมาท์มอยริงโกะ อวตาร์ได้เลยค่ะ"

มันคืออะไรครับ คิดไม่ออกจริงๆ ฮ่าฮ่า

alzeto

ริงโกะค่ะ
อ่านแล้วนั่งขำครับ ฮ๋าฮ่า

"ลองกด ที่เมาท์มอยริงโกะ อวตาร์ได้เลยค่ะ"

มันคืออะไรครับ คิดไม่ออกจริงๆ ฮ่าฮ่า

รูปลูกโลก ตรง ข้อมูล ผู้ใช้งานไงคะ  คริคริ

แอดเพื่อนไปแล้วครับ ผมพอกระทู้นี้แค่นี้ดีกว่า กระทู้ดีมีสาระ เสียหมดเพราะผมคนเดียว ชอบพูดนอกเรื่องอยู่ได้ เนอะ!  ;D

alzeto

แอดเพื่อนไปแล้วครับ ผมพอกระทู้นี้แค่นี้ดีกว่า กระทู้ดีมีสาระ เสียหมดเพราะผมคนเดียว ชอบพูดนอกเรื่องอยู่ได้ เนอะ!  ;D

ไม่เป็นไรค่ะ คุยกันได้ นอนไม่หลับค่ะ ถ้าไม่ตอบกระทู้บอร์ดนี้  คริคริ
* Shiina Ringo โปรยยาหอมใส่คุณจิม

ว้ายลืมลงลายเซนต์

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Vonbin

• **

ออฟไลน์ pony

ริงโกะเอ้ย

+1  ;) :)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ ddman

• **
ใส่บทพูดอย่างอื่นจะฮาได้มากกว่านี้นะ

มันหยาบน่ะ  ไม่ฮา   :P :P
??????????????????....????????

ออฟไลน์ Ruksadindan

ริงโกะเอ้ย

เห็นด้วยกับพี่จิมนะครับ