ผู้เขียน หัวข้อ: // ความคืบหน้า รีวิว และบทความใหม่ๆ ของ Headlightmag.com จากช่วงนี้ - Motor Expo //  (อ่าน 10505 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
OK

- วันนี้ E-Class Coupe เพิ่งขึ้นไปเรียบร้อย
- รายการต่อไป เซอร์ไพรส์ ที่หลายๆคน อาจจะทราบแล้ว แต่ยังขอให้ช่วยกันอุบไว้กอน อีกนิดนึง มาเร็วกว่าที่คิด
  จะพยายามให้ได้อ่านกัน ภายใน สัปดาห์นี้!! ใครรู้แล้ว ห้ามเฉลย หรือบอกใบ้ เป็นอันขาด!!
- หรือถ้าไม่เช่นนั้น The Coup Channel ของน้องตอย กับ กล้วย รายการ Chirp ตอนล่าสุด ซึ่ง...ขอบอกว่า..
  ไอ้พวก เอเจนซี ที่ชอบ มาโพสต์ คลิป โฆษณา แฝง งี่เง่าในเว็บเรา กรุณา ดูคลิปสุดท้าย ของน้องๆเข้าด้วย!!! บอกเพียงแค่นี้

- จากนั้น Full Review จะตามติดด้วย...Volvo New S60 อันนี้จะพยายามเอาขึ้นให้ทัน
- BMW 5 Series ภาคแรก 530d และ 523i เตรียมรูป และอัพขึ้นหลังบ้าน เสร็จไป 90 % แต่ยังไมได้เริ่มต้นเขียนอย่างจริงจัง
- Ford Fiesta และ Mercedes-Benz E-Class W212 รถทั้ง 2 รุ่นนี้ จำเป็นต้องรอ รุ่นย่อยที่เหลือ อีก รุ่นละ 3 คัน ให้ครบก่อนครับ
  คันไหนเสร็จก่อน คันนั้นมีแวว ได้อ่านกันก่อน เผลอๆ รุ่นใดรุ่นหนึ่ง อาจต้องรอกันถึงปีหน้า ข้ามปี หรืเปล่า ยังไม่รู้ ต้องดูคิวรถเขาด้วย
  ว่าว่างให้เราหรือเปล่า
- Volvo S80 ใหม่ ยังไม่ลืม แต่ ขอสลับคิวนิดนึง
- MINI และ BMW 7-Series ยังไม่ลืม นี่ดองข้ามปีกันเลยทีเดียว แหะๆๆ (ขอเอา 5- Series ขึ้นก่อนนะ)
- Toyota Corolla ALTIS 4 รุ่น....เดี๋ยวขอเคลียร์ ทุกอย่างให้ลงตัว เผลอๆ อาจเป็นปลายปีนี้ ถึง ต้นปีหน้า

นอกจากนี้ ยังมี The Coup Channel รายการ alert หรือ Live ก็ไม่แน่ใจ แต่เป็นคิวที่ น้องกล้วย BnN
จะพาคุณ เยือนสิงค์โปร์ ทั้งพาเที่ยว และพาชม การแข่งขัน Subaru Impreza WRX Challenge ของทาง
Motor Image Subaru เขาจัดไป ใครเอามือแปะรถได้นานที่สุด เอา WRX ไปเลย 1 คัน กล้วย จะรายงาน
ภาพบรรยากาศ มาเป็นคลิปให้คุณๆ ได้รับชมกัน ครับ

และ สำหรับ The Coup Channel หนะ ยังไม่หมด
อดใจรออีกพักนึง ทั้ง 2 คน จะผุดรายการใหม่ขึ้นมา
พร้อมโปรดักชัน ที่ เจ๋งกว่าเดิม จากความร่วมมือกันกับ..................(ไม่บอกตอนนี้)

เอาแคนี้ก่อนเนาะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มารอชมครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
อยากอ่านไอ้ที่เซอร์ไพรส์จัง New Volvo S60 , BMW 5 Series ด้วย สวยมาก

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มารอชมครับ
พี่จิมมี่งานเยอะจังเลย พักผ่อนบ้างนะครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
งานหนักเลยครับ สู้ๆ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ kengointer

• Full Member
    • GPSติดรถ ราคาถูก รุ่นใหม่
รอชม เฟียสต้านะครับ  ;D

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
นอนรอ ครับ S60
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ TnP_PKt

โหงานหนักจริงๆเลย เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ KhunTon

• Newbie
  • *
 ;D เป็นกำลังใจและรออ่านอย่างยิ่ง เฮอๆๆๆ

ออฟไลน์ Vonbin

• Jr. Member
  • **
รอ Ford Fiesta ครับ เห็นช่วงนี้มาเเรง

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
สู้ๆ ครับผม ^^
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ mcat231032

ขอบคุณละอย่าลืม พักผ่อน ครับ

ออฟไลน์ patzahut

มีเรื่องน่าตามอีกเยอะแยะเลย 

ออฟไลน์ Cube

ออฟไลน์ TJ_NARAK

• **
รอชม S60 ครับ เป็นกำลังใจให้พี่ J!MMY ครับ
CAR IN MY DREAM -> BMW X3 F25 + BMW 320d + MINI COOPER S COUNTRYMAN ALL4 + GOLF Gti

ออฟไลน์ vellcap

พักผ่อนมากๆบ้างนะครับพี่ Jimmy จะดอง Review นานขนาดไหนก็ได้ แต่ถ้าคนเขียนไม่สบาย งานใหญ่กว่าดอง Review จน..........................

ออนไลน์ Nut_K

รอชม S60 + surprise ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ neuro

รอ 5 series f10  and w212

ออฟไลน์ Ajnonny

• **
แปลกจัง ทำไม surprise มาเร็วจัง
อยากอ่านใจจะขาดแล้วววว

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
รออ่านครับ น่าติดตามมากเลย  :)

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
ตอกเสาเข็มเทปูนตราจิ้งจก 5 ตัว รอไว้เลยครับ^^
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ JT77

• **
รอชมนะครับผม
Ford Fiesta  ;D

ออฟไลน์ TTL

อยากอ่าน surprise มากๆเลยครับ

ออฟไลน์ jones

อยากอ่าน 5-series จัง
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Toroo.Thanvar

ขอบคุณมากๆเลยนะครับพี่ แล้วจะติดตามไปเื่รื่อยๆนะคับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
อันนู้นก็น่าอ่าน อันนี้ก็น่ารอ จากที่รอ S80 Fiesta เลยกลายเป็นต้องรอทุกตัวเลยทีนี้  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ chai99

ตั้งตารออ่าน xxx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2010, 15:41:25 โดย shyboy »

ออฟไลน์ CRO

สู้ๆครับ และ นอนมั่งนะครับ

ออฟไลน์ rincivil

• **
มีแอบขู่ด้วย อิอิ รถอะไรน้อ