โพลล์

สวย ไม่สวย

สวยกว่าในรูปแยะ
22 (50%)
เฉยๆ
10 (22.7%)
ไม่สวย
3 (6.8%)
ไม่รู้ ผมเป็นแมว
9 (20.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 43

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครว่า ฮอนด้า แอกคอร์ด G8 ไมเนอร์เชนจ์ ตัวจริงสวยกว่าในรูปบ้างครับ  (อ่าน 9303 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
เย็นนี้ผมไปเห็น ตัว MC (พร้อมกับแม็กลายใหม่) ผมว่ามันสวยกว่าที่เห็นในรูปนะครับ มีใครเห็นด้วยกับผมบ้าง

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ยกมือให้สองข้างเลย ว่ามันสวยกว่าในรูปจริงๆ ครับ ยิ่งเห็นกระจัง modulo ใหม่อ่ะ โคตรสวยเลย
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สวยกว่าแยะเลยครับ
แถวบ้านผมออกสีดำ ใส่กระจังModulo แมกซ์ 18" สีดำ
โคตรจะสวยเลย

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
สวยยยยมากๆๆครับๆๆๆ มันเปลี่ยนน้อยแต่สวยเยอะอะครับ

ไม่รู็ teana จะเป็นแบบนี้ไหม 55

ออฟไลน์ Amj

• Sr. Member
ว้าวว  สวยจริงๆครับ

• ฅ.ฅนรักรถ
สวยยยยมากๆๆครับๆๆๆ มันเปลี่ยนน้อยแต่สวยเยอะอะครับ

ไม่รู็ teana จะเป็นแบบนี้ไหม 55
Teana เปลี่ยนเยอะแต่สวยน้อยลงนะพี่ว่า

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ตัวจริงสวยมากๆๆๆๆ เปลี่ยนนิดเดียวแต่ทำให้สวยขึ้นเยอะเลย

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT

Teana เปลี่ยนเยอะแต่สวยน้อยลงนะพี่ว่า

ใช่ๆๆ ครับ 55  เปลี่ยนไม่จำเป็นต้องเยอะแต่ขอให้สวยขึ้น 55

ออฟไลน์ !LiLo!

เห็นด้วยอย่างรุณแรง 100% เลยแหละครับ ฮาฮาฮา
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ raulowen

ผมอยากให้สีขาวมุก มีห้องโดยสาร สี ทูโทน นะ ;D

ออนไลน์ Nut_K

มานอนยันอีกเสียงว่าดูดีกว่าในรูปเยอะ

• Keep working by Johnie worker
มานอนยันอีกเสียงว่าดูดีกว่าในรูปเยอะ

เนี่ยแหล่ะ สุดตรีนนนนนนนน สวยยยยยยยยอ๊ากกกกกกกกกกกกกกก
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ beerrl

ผมว่าไม่ค่อยต่างกับของเดิม และดูปรกติเมื่อเห็นของจริงครับ แต่อาจจะดูดีกว่าในรูปนิดนึงครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ผมว่าถ้ามองเฉพาะกระจังหน้า สวยกว่าในรูปจริงๆ ครับ ในรูปเหมือนรถบรรทุกย่อส่วน
แต่พอตัวจริง เอออ ไม่เลวเลย

ส่วนกันชน มุมที่ยื่นออกมาตรงไฟตัดหมอกหนะ ผมล่ะดูไม่ออกเลยว่ามันต่างจากเดิมตรงไหน
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

• ฅ.ฅนรักรถ
ในรูปนี่มันไปโกรธใครมาครับเนี่ย โคตรดุเลย

ในรูปนี่มันไปโกรธใครมาครับเนี่ย โคตรดุเลย

น่าเอากระจังไปทำดำด้านเนอะ อุอุอุ

ออฟไลน์ jones

สำหรับผมๆว่าไม่ค่อยต่างจากตัวเดิมเท่าไหร่ ถามว่าสวยขึ้นมั๊ย?? ไม่เท่าไหร่นะผมว่า
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

• ฅ.ฅนรักรถ

น่าเอากระจังไปทำดำด้านเนอะ อุอุอุ
Kevlar ไปเลยพี่ กำลังฮิตกันทั่วบ้านทั่วเมือง

Kevlar ไปเลยพี่ กำลังฮิตกันทั่วบ้านทั่วเมือง

kavlar แล้วเปลี่ยนเป็น H แดง เนอะ แจ่ม

• ฅ.ฅนรักรถ

kavlar แล้วเปลี่ยนเป็น H แดง เนอะ แจ่ม
สรุปคือ เริ่ด!
ไม่น่าไปว่ามันว่าไม่สวยเลย ตัวจริงมันดูดีมากเหมือนเปลี่ยนชิ้นส่วนเยอะ
หลอกตาได้ดีมากอ่ะพี่

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
จะบอกว่า อาผมพึ่งได้รถรุ่นนี้มา เป็น2.0el สีเทา  ขอบอกว่ามันใหญ่มาก กินที่มาก และขอบอกว่าตัวจริงเนี่ยปากยื่นได้อีกจริงๆ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Arado_kung

ตัวจริงมันดูสวยกว่าในรูปพอสมควรเลย ว่าแต่ใครมีโปรเจคอัพเกรดจาก G8 เป็น G8.1 มั่งรึเปล่าครับ ผมรอเช็คอะไหล่ก่อนว่าราคาขนาดไหน ถ้าไม่แพงมากนักเดี๋ยวจะจัดการอัพ firmware เป็น 8.1 55555

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ตัวจริงมันดูสวยกว่าในรูปพอสมควรเลย ว่าแต่ใครมีโปรเจคอัพเกรดจาก G8 เป็น G8.1 มั่งรึเปล่าครับ ผมรอเช็คอะไหล่ก่อนว่าราคาขนาดไหน ถ้าไม่แพงมากนักเดี๋ยวจะจัดการอัพ firmware เป็น 8.1 55555

เรียกซะยังกะอัพเดท IPhone BB Andriod เลยนะครับ ฮาๆๆ

ตอนแรกผมดูรูปก็เฉยๆนะ พอเห็นตัวจริง...ไม่เลวนา
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Newhang

ผมเฉยๆ ทั้งในรูปแล้วตัวจริงเลย  ถ้าไม่ได้สังเกตุกันแยกไม่ค่อยออก

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

ตอนแรกผมว่ามันเฉยๆ แต่แม่พูดบอกว่ามันสวยขึ้นทุกวันๆ ก็เลยลองมองดีๆ อ้าวเฮ้ย มันเริ่มสวยแล้วนี่หว่า...เริ่มอยากนอกใจคันที่ใช้อยู่ อิอิ

ออฟไลน์ best

ดีขึ้นจิง แต่ไม่มากสำหรับผมคร้าบบ
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ Boonchoo8

• Full Member
  • เมื่อใดคุณหยุดก้าว เมื่อนั้นคุณก็เริ่มถอยหลังแล้ว
ตัวnano changeนี้ดูดีครับ
แม้แต่เพชร ยังต้องเอามาเจียระไนก่อน จึงจะส่งประกายแวววาวได้
...รถก็ต้องล้าง ต้องขัด ต้องเคลือบ มันจึงจะสวย

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
เห็นด้วยครับ..
เพิ่งเห็นสีขาว ใส่แม็ก 18" สวยมาก  :D
ในรูปดูมันเล็กๆ แต่เห็นคันจริง มันใหญ่มากกก..  :o
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ TLX

• Full Member
เห็นด้วยครับ ผมว่าแอคคอร์ดไมเนอร์รุ่นนี้สวยกว่าตัวก่อนไมเนอร์มากเลยครับ
โดยเฉพาะแม็กซ์ลายใหม่ตัว2.4