ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิวใหม่ๆ ที่เตรียมไว้ใกล้เสร็จแล้ว ในช่วง 2 เดือนนี้...(พร้อมรูป) //  (อ่าน 18414 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
รายการแรก คงเป็นคันนี้....

ลัดคิว?

ใช่ครับ เตรียมงานง่าย
แต่เขียน ไม่ง่ายอย่างที่คิด

ก่อเรื่องอัศจรรย์ใจอีกแล้ว 14.6 กิโลเมตร/ลิตร

แพนยังพูดเลยว่า

"สมัยก่อน เราเข้าใจกันว่า ถ้าจะซื้อรถประหยัดน้ำมันให้ซื้อ Toyota แต่ถ้าซื้อรถแรง ให้ซื้อ Subaru
มาวันนี้ สงสัยกลับกัน คือรถประหยัดให้ซื้อ Subaru แต่ซื้อรถแรง ให้ซื้อ Toyota แล้วมั้ง!"

ออฟไลน์ < bmw x6 >

• Sr. Member
ของซูบารุ แบบนี้ก็สวยดีนะครับ
ขอเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ครับ

รายการต่อไป....

ใครจะไปเชื่อว่า รถน่าตาแก่ๆ แบบนี้ ดันขับสนุกเสียยิ่งกว่า พวกรถใหม่ หน้าตาละอ่อนทั้งหลาย มากมายนัก

มันเป็นรถคันนึงที่ผมเกิดไม่อยากคืน หลังจากที่ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน นานถึง 6 วัน 5 คืน

ออฟไลน์ H.

แสดงว่ามันไม่แรง..... ใช่มั้ยครับ  :o

ส่วนไอ้ตัวบนอยากคืนก็ประหลาดละครับ คืนกันง่ายๆกระแสตอบรับไม่อู้ฟู่ขนาดนี้หรอก 55
H.

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Subie + CVT + อัตราประหยัดน้ำมันแบบนี้

พี่แพนไม่ปลื้มมั้ง

อืมม จะได้เห็นหน้าพี่จิมตอนลอง Parking Assist สินะ หึๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2011, 20:01:13 โดย yimyont »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Lammerison

5555 เข้ามาเสพ review  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D โดยพลัน

คันต่อไป..ดองกันมานานแล้ว....และตจ้องรีบเอาขึ้นโดยด่วนเสียที ก่อนที่ เกียร์ 7G Tronics จะคลอด....

ออฟไลน์ Nuttie

หึ๋ยย โดน

ถูกใจคอ SUV อย่างผมเลย  ;D รออ่านทั้งสองบทความเลยครับ  :)

แล้วจากนั้น ก็จะตามติดด้วยคันนี้

4 คัน ใน 1 รีวิว อีกแล้ว...ได้เล่น Photohunt กันอีกแล้วแน่ๆ

The best BMW 5-Series, ever!

ออฟไลน์ 9iC

• Jr. Member
  • **
แวะมาปาดด้วยคน

รออ่านอยู่นะคร๊าบบ

สู้ต่อไป  :D

ยังไม่พอ ยังไมีคันนี้อีก

รูปนี้เพิ่งถ่ายเมื่อ 2-3 ชั่วโมงที่แล้วนี่เอง โลเกชันใหม่

เป็น Hyundai คันแรกที่ไม่อยากคืนรถจริงๆ

แล้วก็จะยังมี BMW X6
BMW 7-Series

เป็นอีก 2 รุ่นที่รออยู่ในสต็อก

คิดว่าหมดแล้วมั้งเนาะ..และแค่นี้ ก็น่าจะสามารถลากยาวไปได้ถึง กรกฎาคมกันเลยทีเดียว เยอะนะเนี่ย ดองไว้เยอะมาก

ต้องรีบเคลียร์ให้เสร็จ ไวไว 

อ้อ อย่าลืมนะครับ สัปดาห์นี้ Outback จะขึ้นก่อน ปลายสัปดาห์ มี Superb ตามมา
แล้วระหว่างสัปดาห์ จะมี บทความ ของ คุณ Backseat Driver ตอนแรก ที่จะเริ่ม เจาะเบื้องหลัง
การพัฒนารถยนต์กัน เป็นบทความรายเดือน เดือนละครั้ง จะมาให้คุณได้อ่านกันนับแต่เดือนนี้เป็นต้นไปครับ

คร่าวๆ เอาแค่นี้ก่อนเนาะ

ออฟไลน์ Bingoboy_Joe

• Full Member
  • You'll never walk alone
รอๆๆๆๆ รอ New 5-series อยู่นะครับ

ปล. โหย ,,,ท่าทางพี่จิมมี่ ก็ต้องทำโรงรถใหญ่มากๆเลยนะเนี่ย

เพราะจากที่ผ่านๆตามาเนี่ย มีอาการ "ไม่อยากจะคืน" น่าจะเกือบสิบคันแล้วนะครับ :P

Toyota new vios 1.5G unlimited
Toyota camry hybrid 2.5HV
Toyota New Yaris 1.5G
BMW e90 330i

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
โอ้ เยอะมากครับ โลเกชั่นสวยสุดๆ ยังไงพี่จิมมี่ก็รักษาสุขภาพแข็งแรงแล้วกันนะครับ
ปล. sonata เป็น full review หรือเปล่าครับ
 ;D

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
รอชม ทุกฉบับ ทุกเนื้อเลยครับ อยากอ่าน Superb ที่สุดแล้วก็ 5-Series    E-Class    7-Series    Sonata      :)

ออฟไลน์ karn5811

อยากอ่าน E-class กับ 5-Series     ใจจะขาดแล้ว5555555555
ยังไงก็เอาใจช่วยพี่จิมก็แล้วกัน
ขอไห้ออกเร้วๆๆๆๆที่สุดนะครับบบบบบบบบ อยากอ่านจะแย่แล้ววววววว

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

น่าอ่านทุกคัน !!! จะคอยติดตามครับ ;D

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
สู้ๆครับพี่จิม รอชม E-class , Series 5 และ Sonata ครับ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ทุกคันน่าอ่านจริงๆครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
กรี๊ดๆๆๆๆ
รอ SONATA ใหม่ อย่างใจจดใจจ่อ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ ผมจะรอดูทุกอันเลย จัดมาเต็มเลยครับผม ;)

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
น่าอ่านมากๆครับ รอติดตามนะครับ
:)

ออฟไลน์ hummerhead

• Newbie
  • *
น้องใหม่นะคร้าบ(แต่ติดตามมานาน)
ไม่แน่ใจว่าแอบเห็นคุณจิมมี่แถวหน้าถนนปัญญารามอินทรา(แฟชั่นไอส์แลนด์)หรือเปล่า

sonata สีขาวสวยเชียว......ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยนะครับ^^

เป็นกำลังใจให้ทีมงานด้วยนะครับ
Cefiro a32 2005-2009
Mitsubichi cedia 2009-2012
Subaru legacy bd ej 20 twinturbo 2012-2015
Toyota yaris 2014-.......
Subaru legacy bg7 ej22 na 2015-2016
Subaru legacy bg7 ej25 na  2016........

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
เหล่า จะ..จตุรเทพ จุติในเวลาไล่เลี่ยกัน (จตุรเทพแต่มี 5 คัน)

โฮ้กกกกกก!!! กระอักเลือดตาย

ปล. รออ่านครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Sonata Sport สวยมากคร้าบ ทุ่งนาข้างหลังก็สมบูรณ์แบบมาก ;D

เป็นกำลังใจให้ครับ  ;)
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
อยากอ่านทุกคันเลยครับ โดยเฉพาะ 5 series และ Sonata มาปูเสื่อรอคร้าบบบ ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
รออ่านครับ ผม เป็นกำลังใจให้ต่อไป สู็คับๆ  ;D ;D  sonata เส้นสาย ถนนและวิวมันเข้ากับรถจิงๆ

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
อดใจไม่ไหวแล้วค๊าบบบบบบบ :o :o :o :o

ออฟไลน์ Pluem_411

แต่ละคันน่าอ่านมากๆๆๆๆๆๆ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ TTL

จะติดตามชมครับ อยากอ่าน Series5 กับSonataมากๆเลยครับ แล้วก้Series7ที่ดองนานมากกกกกกกกกกกกกกๆจนน่าจะเปือยแล้วนะครับพี่  :D